ส่วนลดเจ้าแรกมาละค่ะ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #20256 โดย nooya
ได้เข้ามาอ่านเวปนี้นานพอควร ศึกษามาตลอด หยุดทุกบัตรได้ 6 เดือน
วันนี้ มีข้อเสนอส่วนลดมาแล้วจากเจ้าแรก (เฟริสช้อย) ยอดหยุดอยุ่ที่ 58000เศษๆ
ได้ข้อเสนอส่วนลด 35000 แบ่งเป็น 3 งวด รอคอนเฟิม พร้อมแฟกใบ Hair cut ค่ะ
ขอบคุณบทความดีๆและ ประสบการณ์ของหลายๆท่านมากๆเลยค่ะ ^^

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #20258 โดย powerfully
ยินดีด้วยจริง ๆ คะ
:wo:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #20264 โดย sadaka
ยินดีด้วยจากใจริงคร้า ^^

Sadaka เพิ่งหยุดได้เดือนนี้เข้าเดือนที่4ค่ะ รอส่วนลดดีๆอยู่เหมือนกัน

สู้สู้ เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะคะ :)

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #20265 โดย พอใจ

nooya เขียน: ได้เข้ามาอ่านเวปนี้นานพอควร ศึกษามาตลอด หยุดทุกบัตรได้ 6 เดือน
วันนี้ มีข้อเสนอส่วนลดมาแล้วจากเจ้าแรก (เฟริสช้อย) ยอดหยุดอยุ่ที่ 58000เศษๆ
ได้ข้อเสนอส่วนลด 35000 แบ่งเป็น 3 งวด รอคอนเฟิม พร้อมแฟกใบ Hair cut ค่ะ
ขอบคุณบทความดีๆและ ประสบการณ์ของหลายๆท่านมากๆเลยค่ะ ^^

ยินดี และดีใจด้วยค่ะ ของเราก็มีเฟิร์สช้อยเหมือนกัน โชคดีนะ่ค่ะ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #20293 โดย lookpat

nooya เขียน: ได้เข้ามาอ่านเวปนี้นานพอควร ศึกษามาตลอด หยุดทุกบัตรได้ 6 เดือน

ดีใจด้วยนะค่ะ :im_here:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.343 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena