เมื่อสาวแบงค์เป็นหนี้แบงค์ซะเอง...

11 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #12563 โดย meawpung
ดีใจด้วยครับ ได้ปลดข้าศึกไปหนึ่งตัว สู้ๆนะครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #12578 โดย Lyncns31
นานๆมาที..

พี่ยินดีด้วยนะ..ไม่จบ..ก็เหมือนจบไปอีกหนึ่ง..

รับปริญญาแล้วด้วย...ผ่านไปได้อีกเปลาะนึงแล้ว...

:ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า:

และแล้ว...หนี้ข้าก็สิ้นสุด..อิสรภาพมาถึงแล้ว.

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #12737 โดย MuMu73
เดียร์ว่าอัดเสียงมันไว้ด้วยก็ดีนะคะ เวลาที่มันโทรมา ถ้าอันไหนที่เดียร์รู้ว่ามันจะไม่ค่อยดีเท่าไหร่ก็จะบอกมันว่าสักครู่นะคะ แล้วก็อัดเสียงเลย แล้วทำให้มันรู้ด้วยนะว่าอัดเสียงอยู่ เดียร์จะพูดเลยว่า เอาล่ะ เริ่มใหม่นะคะ ชื่ออะไรค่ะ ช้า ๆ ชัด ๆ ประมาณนั้นเลย มันก็จะไม่ค่อยกล้าเท่าไหร่ บอกไปเลยว่าอัดเสียงอยู่จะไม่ค่อยได้ยินอะไรก็ว่าไปเลยค่ะ หรือแกล้งถามว่ามันอัดเสียงเรามั้ย เพราะพวกนี้ชอบอ้างว่าอัดเสียงเราอยู่ ถามมันไปเลยว่าอัดเสียงเรามั้ย ดีเผื่อของเราไม่ชัดจะได้ยืมมันได้ ....

:laughing: :laughing: :laughing:

อืม วันนี้ KTC โทรมาเข้าที่ทำงานด้วย เดียร์ก็ทำงานค่ะ ค่ะ โทรมือถือนะคะ ไม่รู้ไม่พูด ไม่ฟัง ให้โทรมือถือตอนเย็นนะคะ ตอนนี้ทำงาน มันก็พูดอะไรสักอย่างไม่รู้ประมาณว่าจะจ่ายเมื่อไหร่ ยังไง เดียร์ก็ไม่ฟัง พูดเองเลย โอเคนะคะ โทรมาใหม่ที่มือถือตอนสัก 5 โมงนะคะ ขอบคุณค่ะ วางเลย มันพูดอะไรตามมาไม่ฟังเลย

:No: :No:

11 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #12891 โดย zoomojungf
เป็นกำลังใจให้นะคะคุณเดียร์

11 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #13765 โดย POR
เป็นหนี้อิออน
แล้วมีบริษัททนายโทรมาทวงบ่อยมากค่ะ
และขู่ว่าจะเข้ามาคุยกับหัวหน้างาน
จะทำยังไงดีค่ะ
เขาจะเข้ามาจริงหรือเปล่า
กลัวมีปัญหากับที่ทำงานมากเลยค่ะ

11 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #13822 โดย meawpung
ถ้ามันคุกคามมากนัก ก็ร้องเรียนไปที่แบงค์ชาติเลยครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.473 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena