บันทึก จ่ายตัง haircut ส่วนลด citi first choice kbank krungsri..

1 เดือน 22 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #112515 โดย jajabobo456
COM_KUNENA_MESSAGE_REPLIED_NEW
ของ citi ใช้บัตรกับสินเชื่อได้ไม่ถึง 1 ปีนะคะ

และจ่ายสินเชื่อ citi ไป ได้แค่ 9/48 นะคะ

จะมีผลต่อการได้ส่วนลดด้วยไหมค่ะ 

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

2 สัปดาห์ 14 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #112745 โดย No_way
COM_KUNENA_MESSAGE_REPLIED_NEW
เราว่าไม่น่าเกี่ยวนะว่าอายุที่ถือบัตรหรือจ่ายหนี้เท่าไหร

อยู่ที่ เค้าจะให้ไม่ให้ เท่านั้นแหละ ว่าจะตัดยอดได้เท่าไร
สู้ๆนะคะ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: jajabobo456

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

1 สัปดาห์ 1 วัน ที่ผ่านมา #112868 โดย Looknok
CIMB บอกไม่มีส่วนลดให้เลยลดเฉพาะดอกเบี้ย แต่เงินต้นชำระเต็มงวดเดียว
อยากถามว่าตอนไปศาลมีไกล่เกลียอีกไหม แล้วที่เค้าเขียนมาให้ชำระ18งวดมีจ่ายขั้นต่ำไหมหรือชำระตามที่ร่างไว้เลยค่ะ

ผู้ดูแล: Badmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.341 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena