ประชาสัมพันธ์ : กิจกรรมอบรมการแก้ไขปัญหาหนี้(ฟ​รี) ที่ มพบ. ประจำเดือนเมษายน 2555

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7112 โดย ดำจังแก
สมาชิกใหม่ "ดำจังแก่" ขอจองอบรม ให้หูตาสว่างด้วย 1 ที่เจ้าคะ

ขอบคุณคร่าาา

:love:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7166 โดย Chang

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #7212 โดย ntps
แก้วจ๋าขออัพเดทรายชื่อ แทนน้อง YHUD ณ วันที่ 13 มีนาคม 2555 เวลา 12.15 น.นะค่ะ

1.คุณ rattanad
2.คุณ kook
3.คุณ Vee
4.คุณ ordinary G
5.คุณ kunnai
6.คุณ Badgirl
7.คุณ minhosor
8.คุณ ngorny
9.คุณ napatsorn
10.คุณ Puningg
11.คุณ ฐิติยาภรณ์
12.คุณ nirun
13.คุณ boyzfunhouse
14.คุณ suwannapwc
15.คุณ wiwatpwc
16.คุณ Winny Mee
17.คุณ mote
18.คุณ wanvipa272
19.คุณ momo555
20.คุณ BENZIN
21.คุณ Benten
22.คุณ toey_pinida
23คุณ wikanmar
24.คุณ apichchu
25.คุณ spiderwooter
26.คุณ suree
27.คุณ veerasak
28.คุณ powerbank
29.คุณ sassygirl
30.คุณ 9Smile
31.คุณ sagitearth
32.คุณ conan
33.คุณ jacob
34.คุณ jinny
35.คุณ tooclassic
36.คุณ hris9r
37.คุณ nuukung
38.คุณ coliform
39.คุณ ปิ๊ดตะลิว
40.คุณ dragoleocobra
41.คุณ kampawa
42.คุณ u4511781
43.คุณ sorn
44.คุณ pom_01
45.คุณ newlife
46.คุณ pong
47.คุณ sangsawang
48.คุณบุ๋ม
49.คุณ Kchan
50.คุณ moolek

ครบ 50 ที่นั่ง ส่วนรายชื่อที่ต่อไปนี้จะกันสำรองไว้ หากมีใครยกเลิก
หรือขยายพื้นที่ได้นะค่ะ ขอบคุณค่ะ
:)
51.คุณ san
52.คุณดาว
53.คุณดำจังแก
54.คุณChang

หมายเหตุ......กรณีสมาชิกท่านใดที่เข้ารับการอบรมเกิน 2 ครั้งแล้ว

เริ่มตั้งแต่ได้มีการจัดการอบรมฟรีที่ มพบ.ทุกรุ่น ไม่ว่าจะเป็นที่นั่งหลัก

ที่นั่งสำรอง หรือยืนฟัง ทุกกรณี ขอให้ท่านช่วยเสียสละให้กับสมาชิกใหม่ๆ

ที่ยังไม่ได้เข้ารับฟังการอบรม ถ้าอยากมาพบปะเจอสมาชิกอาจจะรอ

ด้านหน้าหรือด้านล่าง หรือว่าอาจจะรอมีตติ้งประจำปี ซึ่งเป็นการจัด

เพื่อให้สมาชิกได้มาพบปะ เจอกันค่ะ

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา - 12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7213 โดย ntps
ขอฝากไว้ว่า

หากสมาชิกท่านใดที่ลงชื่อขอจองที่นั่งแล้ว แต่บังเอิญติดธุระด่วนในภายหลัง ทำให้ไม่สามารถมาร่วมงานในวันดังกล่าวได้ (เพิ่งมารู้ว่า ไม่สามารถไปร่วมงานได้ในทีหลัง)

1. ขอให้แจ้ง “สละสิทธิ์” มาในกระทู้นี้ ก่อนถึงวันงานอย่างน้อย 3 วัน
2. โทรบอกวิทยากรผู้รับผิดชอบในเดือนนั้นๆ บอกถึงเหตุผลที่ไม่สามารถมาร่วมงานได้ หรือ
3. e-mail แจ้งเหตุผลที่ไม่สามารถเข้าร่วมงานอบรม กับวิทยากรผู้จัดงาน

ทั้งนี้...เพื่อเป็นการเปิดโอกาสให้กับสมาชิกท่านอื่นๆ ได้มีโอกาสไปร่วมในงานแทน (กรุณาอย่าใช้สิทธิ์จองที่นั่งเพื่อ “กั๊ก” คนอื่น โดยที่ตนเองไม่ได้ไป) และเพื่อสงวนสิทธิของท่าน ในครั้งต่อไปนะค่ะ

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: ดำจังแก

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7255 โดย nun

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7275 โดย Champcyber99
ในที่สุดการจองที่นั่งก็เต็ม แล้วยัง เหลือเวลาอีกตั้งเดือนครึ่ง แล้วคนที่จะไปงานนี้จะทำอย่างไร ครับแม่งาน
สาธุขอให้มีที่นั่งสำรองด้วยเถิด คนที่ต้องการไปหาความรู้จะได้สมหวัง

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #7276 โดย Shofrets
:ลั่ลล้า: ต้องขออภัยด้วยค่ะที่มาอัพเดทช้า เนื่องจากช่วงนี้ยุ่งมาก ขอ อัพเดทรายชื่อ ณ วันที่ 13 มีนาคม 2555 เวลา 21.40 น.นะค่ะ

2.คุณ kook
3.คุณ Vee
17.คุณ mote
43.คุณ sorn
46.คุณ pong
48.คุณบุ๋ม

ครบ 50 ที่นั่ง ส่วนรายชื่อที่ต่อไปนี้จะกันสำรองไว้ หากมีใครยกเลิก
หรือขยายพื้นที่ได้นะค่ะ ขอบคุณค่ะ
51.คุณ san
52.คุณดาว
54.คุณChang
55.คุณ nun

สำหรับที่นั่งสำรองอาจจะรับได้ไม่เกิน 10 ที่นะค่ะ ขอย้ำอีกครั้งถ้าสมาชิกท่านใดที่จองที่นั่งแล้วไม่สามารถไปร่วมงานได้ขอให้ท่านรักษาสิทธิ์ของท่านโดยแจ้งให้แม่งานทราบก่อนวันงานด้วยนะค่ะ

หมายเหตุ......กรณีสมาชิกท่านใดที่เข้ารับการอบรมเกิน 2 ครั้งแล้ว

เริ่มตั้งแต่ได้มีการจัดการอบรมฟรีที่ มพบ.ทุกรุ่น ไม่ว่าจะเป็นที่นั่งหลัก

ที่นั่งสำรอง หรือยืนฟัง ทุกกรณี ขอให้ท่านช่วยเสียสละให้กับสมาชิกใหม่ๆ

ที่ยังไม่ได้เข้ารับฟังการอบรม ถ้าอยากมาพบปะเจอสมาชิกอาจจะรอ

ด้านหน้าหรือด้านล่าง หรือว่าอาจจะรอมีตติ้งประจำปี ซึ่งเป็นการจัด

เพื่อให้สมาชิกได้มาพบปะ เจอกันค่ะ

:ลั่ลล้า:

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7369 โดย ดำจังแก
มั่วแต่ตั้งใจอ่าน.."ปักหมุด".. :upset:

เผลอหน่อยเดี่ยวกลายเป็นลำดับที่ 53 หรือนี่ > <" :cry2:

รอบที่แล้วก็ไม่ได้เข้าต่อคิวอบรมกับเค้าเพราะต้องไปทอดผ้าป่าที่บ้านเกิดค่ะ :pray:

มารอบนี่ไม่ทันเสียยยยยยยย ....นิ...มันน่าเจ็บๆๆๆจริงๆค่ะ

ถ้านั่งฟังไม่ได้..ก็ขอเป็นยืนฟังก็ได้ค่ะ

เพี้ยงงงงงงงงงง........ขอให้ทันฟังรอบนี้กะเค้าด้วยซ๊ากคนเถอะนะคร่าาาาาา ^ ^ :ไม่ยอม:

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7381 โดย Kspeed2527

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7386 โดย neungneung

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7387 โดย Pych

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: ntps

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7408 โดย Pych

chaowalert เขียน: ในที่สุดการจองที่นั่งก็เต็ม แล้วยัง เหลือเวลาอีกตั้งเดือนครึ่ง แล้วคนที่จะไปงานนี้จะทำอย่างไร ครับแม่งาน
สาธุขอให้มีที่นั่งสำรองด้วยเถิด คนที่ต้องการไปหาความรู้จะได้สมหวัง

ไม่ต้องพึ่งสิ่งศักดิ์สิทธิ์ใดๆ หรอกครับ คุณเชาวเลิศ
แค่คุณเชาวเลิศและสมาชิกไปช่วยกันยกเก้าอี้จากที่ต่างๆ ของมพบ. ขึ้นไปที่ห้องประชุม เดี๋ยวก็มีที่นั่งมากกว่า 50 ที่นั่งได้เองล่ะครับ

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Mommyangel, ntps, Shofrets, Champcyber99, ดำจังแก

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #7410 โดย Shofrets
:pray: อัพเดทรายชื่อ ณ วันที่ 14 มีนาคม 2555

2.คุณ kook
3.คุณ Vee
17.คุณ mote
43.คุณ sorn
46.คุณ pong
48.คุณบุ๋ม

51.คุณ san
52.คุณดาว
54.คุณChang
55.คุณ nun
56.คุณ neungneung

สำหรับที่นั่งสำรองอาจจะรับได้ไม่เกิน 10 ที่นะค่ะ ขอย้ำอีกครั้งถ้าสมาชิกท่านใดที่จองที่นั่งแล้วไม่สามารถไปร่วมงานได้ขอให้ท่านรักษาสิทธิ์ของท่านโดยแจ้งให้แม่งานทราบก่อนวันงานด้วยนะค่ะ

:ลั่ลล้า:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: ntps

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา - 12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7431 โดย ntps
แหม น้องอนาคินช่างรู้ใจเราจริง เอา ขอมือ ขอแรงท่านๆ ที่เป็นแมน
ทั้งหลายมาช่วยด้วยนะค่ะ ในวันงานประชุม ส่วนท่านประธาน รอง
ประธาน และกรรมการตีตั๋วยืน ^^ เสียดายจัง ที่น้องชายอยู่ไกล

คุณดำจังแก อย่าสิ้นหวังซิค่ะ ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ คนเราอย่าได้
หมดหวัง คุณก็เป็น 1 ใน 10 แล้วนะ เตรียมตัวเตรียมใจพบกับเราได้ค่ะ

สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: ดำจังแก

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7454 โดย Sunshiro
สมาชิกใหม่ครับ เสียดายเพิ่งสมัครไม่ทันเข้าอบรมในเืดือนมีนาคม อยากขอจอง 1 ที่สำหรับเดือนเมษายน ขอบคุณครับ :)

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7458 โดย ntps
น้องมาจากไหนหรือ
เดือนมีนา มีอบรมที่ไหน เขากำลังจองที่เดือนเมษาจ้ะ :เฮ้อ:

มีแต่สมาชิกลงชื่อ น่ารักกันทั้งนั้น นับตั้งแต่ คุณ jacob มนุษย์หมาป่าน่ารัก
เราชอบ twilight มาคุณ benten ชอบดู การ์ตูน และคุณ ดำจังแก ต้องพิสูจน์
มาตอนนี้ sunshiro คุ้นชื่อจัง ในหนังญี่ปุ่นใช่เปล่า ?
[/size]

สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: pearly.zhenzhu, ดำจังแก

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7506 โดย ดำจังแก

kaewja เขียน: น้องมาจากไหนหรือ

เดือนมีนา มีอบรมที่ไหน เขากำลังจองที่เดือนเมษาจ้ะ :เฮ้อ:

มีแต่สมาชิกลงชื่อ น่ารักกันทั้งนั้น นับตั้งแต่ คุณ jacob มนุษย์หมาป่าน่ารัก
เราชอบ twilight มาคุณ benten ชอบดู การ์ตูน และคุณ ดำจังแก ต้องพิสูจน์
มาตอนนี้ sunshiro คุ้นชื่อจัง ในหนังญี่ปุ่นใช่เปล่า ?
[/size]

ขำมากๆค่ะ พี่"kaewja" ....."คุณ ดำจังแก ต้องพิสูจน์" :laughing:

ก่อนหน้านี้ที่หนูจะเข้ามาอ่านกระทู้เพื่อหาความรู้ในชมรมนี้แบบจริงจัง.. จริงๆแล้วเคยโทรหาพี่สาวที่น่ารักมากๆ คนนึ่งมาก่อนแล้วค่ะ

พี่สาวคนนั้นก็คือ พี่"kaewja" หรือ คุณนายตกสวรรค์ แต่เป็นนางฟ้าของ " ดำจังแก " จ้า (o_O)

ปล.แล้วจะรีบไปงานก่อนเวลาเพื่อไปช่วยกันยกเก้าอี้ด้วยคนค่ะ :สู้ๆ: โย่ๆได้ไปแล้วๆ

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7557 โดย Champcyber99
ขอถามแม่งาน :shy: งานนี้คนขี้ฟ้องไปหรือเปล่า จะไปดักขอลายเซ็นหน้าปากซอย

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา - 12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7559 โดย ntps
เอาใครรู้ตัว ก็ช่วยมาตอบหน่อยนะ ถ้าเขาคนนั้นที่คุณหมาย
ถึงกำลัง online อยู่ด้วย เขาไปอยู่แล้วละ จริงไหมค่ะ ถ้าไม่ มีงอนนะ
:ไม่ยอม: :ไม่ยอม: :ไม่ยอม:

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #7570 โดย Kspeed2527

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 1.273 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena