หนังสือล้างหนี้บัตรเครดิตขั้นเทพฯ เหมือนกุญแจไขสู่อิสรภาพ

12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #4940 โดย sthewi
สวัสดีค่ะชาวชมรมทุกท่าน ดิฉันก็เป็นหนี้บัตรเครดิตเช่นกัน แต่เยอะพอสมควร ประมาณ 9 แสน เดือนนี้จะหยุดชำระทุกเจ้าแล้วค่ะ ไม่ไหวจริงๆ และจะพยายามรับมือกับการติดตามทวงหนี้ให้ได้อย่างมีสติ แต่ก็มีกลัวๆ บ้าง เพราะเราไม่อยากให้ที่ทำงานรู้อ่ะค่ะ มันมีผลต่อการเลื่อนตำแหน่ง ยังไงก็สู้ๆ ค่ะ ขอบคุณที่ฟ้าส่งเราให้ค้นพบกัน (o_O) ยังไงคงได้แชร์เรื่องราวที่ต้องเกิดขึ้นแน่ๆ ในอนาคตจากเจ้าหนี้ ทั้งหลาย สู้โว้ยยยย

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #4942 โดย มิ้งมิ้ง
สู้โว้ยยยย ..ผมดีใจที่ีไ่ม่คิดสั้นตาย...สู้...แล้วก็สู้ เป้าหมายเป็นทางเลือกของเรา ใครจะเยอะเย้ยเรา..ช่างเขา เป้า่หมายคือหมดหนี้ และไม่สร้างหนี้ใหม่

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #4943 โดย sthewi
ขอบคุณค่ะคุณ nikom เราเป็นหนี้ เราต้องใช้ เนอะ แต่เราก็ต้องใช้เขาแบบเราอยู่ได้ด้วย เหมือนในหนังสือว่าไว้ ดีกว่า how to หลายๆเล่มเลย

12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #4946 โดย Lyncns31
โชคดีแล้วละ...ทั้งสองคนนั่นแหละ...

ตามพี่มาเลย....

:lol: :lol: :lol:

และแล้ว...หนี้ข้าก็สิ้นสุด..อิสรภาพมาถึงแล้ว.

12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #4965 โดย nunee

sthewi เขียน: สวัสดีค่ะชาวชมรมทุกท่าน ดิฉันก็เป็นหนี้บัตรเครดิตเช่นกัน แต่เยอะพอสมควร ประมาณ 9 แสน เดือนนี้จะหยุดชำระทุกเจ้าแล้วค่ะ ไม่ไหวจริงๆ และจะพยายามรับมือกับการติดตามทวงหนี้ให้ได้อย่างมีสติ แต่ก็มีกลัวๆ บ้าง เพราะเราไม่อยากให้ที่ทำงานรู้อ่ะค่ะ มันมีผลต่อการเลื่อนตำแหน่ง ยังไงก็สู้ๆ ค่ะ ขอบคุณที่ฟ้าส่งเราให้ค้นพบกัน (o_O) ยังไงคงได้แชร์เรื่องราวที่ต้องเกิดขึ้นแน่ๆ ในอนาคตจากเจ้าหนี้ ทั้งหลาย สู้โว้ยยยย

ก็คงต้องมีคนรู้บ้าง ก็เผื่อใจไว้หน่อย คุณก็พยายามรับสายเจ้าหนี้หละกัน

เขาจะได้ไม่โทรไปที่ทำงาน หรือ เพืิ่อนที่อ้างอิงค่ะ

นางมารน้อย ณ ชมรมฯ

"จงอย่าทำตัวเป็นโอ่งรั่วๆ ที่เติมเท่าไหร่ก็ไม่มีวันเต็ม"[/color]
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: noompla

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.348 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena