ได้รับหมายศาลค่ะ

12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #4815 โดย suwanna
สวัสดีค่ะ
รบกวนถามว่า พอดีได้รับหมายศาล จ.ตราด นัดไกล่เกลี่ยและสืบพยาน วันที่ 29 มีนาคม 2555
แต่ตอนนี้ทำงานอยู่ที่นครปฐม ต้องไปขึ้ศาลที่จ.ตราดอย่างเดียวใช่มั๊ยคะ
แล้วต้องเตรียมเอกสารอะไรไปบ้างคะ

ขอบคุณมากค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #4821 โดย Ly89

suwanna เขียน: สวัสดีค่ะ
รบกวนถามว่า พอดีได้รับหมายศาล จ.ตราด นัดไกล่เกลี่ยและสืบพยาน วันที่ 29 มีนาคม 2555
แต่ตอนนี้ทำงานอยู่ที่นครปฐม ต้องไปขึ้ศาลที่จ.ตราดอย่างเดียวใช่มั๊ยคะ
แล้วต้องเตรียมเอกสารอะไรไปบ้างคะ

ขอบคุณมากค่ะ

ต้องไปขึ้นศาลที่ จ.ตราด อย่างเดียวเลยครับ.....

ไม่ต้องเตรียมเอกสารอะไรทั้งนั้นครับ...เตรียมแค่ หัวใจ และค่าข้าว ค่าน้ำ ค่ารถ ก็พอแล้ว....

เตรียมใจ เตรียมอย่างไร อ่านกระทู้นี้นะครับ ตามทุกลิงค์นะ....

รวบรวมกระทู้ที่น่าสนใจในการปลดหนี้
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=939&Itemid=29
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: juthatip.jj

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #4856 โดย suwanna
ขอบคุณมากๆๆ เลยนะคะ จะอ่านทั้งหมดเลยค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.317 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena