ครั้งแรกที่จะไปศาล

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #4767 โดย minnie
(o_O)
วันจันทร์ที่13 นี้ต้องไปขึ้นศาลแขวงสมุทรปราการ ไม่รู้จะต้องเจออะไรบ้าง บัตรแรกที่ต้องไปศาลเป็นบัตรของโลตัส ยอดเงินที่หยุดจ่าย 119,375.71 ฟ้องเงินต้น 201,038.46 ยอดฟ้อง+ดอกเบี้ย 229,875.09
รู้สึกตื่นเต้น และ กลัวจังเลย แต่ก็จะสู้เพื่อลูกและครอบครัวค่ะ เพื่อนๆ พี่ๆ และสมาชิก มีข้อเสนอแนะนำบ้างไหมค่ะ ว่าไปแล้วต้องทำอย่างไรถึงจะไม่ถูกหลอก หรือ เสียรู้ไม่ทันคนอื่นๆ ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #4768 โดย Nok2865
โธ่...คุณiceink
บัวพึ่งจะโพสแนวทางการไปศาล เมื่อห้านาทีนี่เอง ทำไมคุณไม่เหลือบตาดูข้างล่างก่อนจะตั้งกระทู้
ทำไม..ทำไม...
อยากจะร้องไห้...โคตรจะเมื่อยเลย
www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=4763&Itemid=29 ขอคำแนะนำครั้งแรกของการนัดไปศา​ลค่ะ

มีแม่เหล็กอยู่ในหัวใจคุณ ซึ่งจะดึงดูดมิตรแท้
คือความไม่เห็นแก่ตัวและคิดถึงคนอื่นก่อน
เมื่อคุณเรียนรู้เพื่อจะอยู่เพื่อคนอื่น พวกเขาก็จะอยู่เพื่อคุณ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #4770 โดย kidkurobar
เอาใจช่วยค่ะ ดิฉันก็จะไป 14/2/55 นี้เหมือนกันค่ะ แต่ก็พร้อมจะต่อสู้กับคนพวกนี้ค่ะ เพราะมันเกิดจากตัวเราเอง เราต้องต่อสู้และแก้ไขด้วยตัวเองค่ะ อ่านคำแนะนำจากคณะกรรมที่ post เยอะๆคุณก็จะมีกำลังใจมากขึ้นค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.344 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena