หนี่บัตรยูเมะ เริ่มหยุดงวดแรก

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112442 โดย SSng
หยุดจ่ายงวดแรก โทรจิก 4เวลา โทรเข้ สนง ด้วย ยอดต้น 100,000 ค่ะ จะโทรอีกนานมั้ยคะ😥

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112455 โดย Tuch
อีกนานครับยิ่งรอบบิลแรกจะ4-5สาย ของผมเข้ารอบบิล3เหลือวันละ2สายหรือหยอดมาทนครับ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: SSng

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112457 โดย pookpui
ของเราก็หยุดงวดแรก โทรมา 1 อาทิตย์แรก รับทุกสาย
หลังจากผ่านไป 1 อาทิตย์เริ่มไม่ไหว รับบ้างไม่รับบ้าง โทรเข้าเบอร์บริษัท แต่เบอร์บริษัทอยู่กับเราทั้ง 2 เครื่อง
เราบอกห้ามโทรมาเบอร์นี้ แต่ก็ยังโทรจนเราด่ากลับไป 
ก่อนหน้ามีเจ้าหน้าที่โทรมาสอบถามความพึงพอใจของพนักงานตามทวงหนี้ว่าเราไม่พอใจอะไรหรือเปล่า
เราก็บอกว่า เราอยากให้โทรมาแค่วันละ 1 สายได้ไหม 
เขาก็รับปากว่าจะบันทึกข้อมูล แต่ก็รู้อยู่แล้วว่าคงโทรมาเหมือนเดิม
ขอโทษนะคะ ขนาดเราบอก เข้าห้องน้ำถ่ายหนักอยู่ยังไม่วางเลย  
นี่ก็ 2 วันแล้วค่ะ หลังจากวันละ 9 สาย เหลือแค่ 3 สาย 
ก็ยังดีกว่าเดิม 
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: untitledx88

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112474 โดย Tueyfoo-88
เตรียมจิตใจ เตรียมรับมือคะ เจ้าหนี้หนักเอาเรื่องคะ สู้ๆคะ 

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112476 โดย Chayaphon
โทรจิกมากครับ ยิ่งกว่าไก่ เช้า-สาย-บ่าย-เย็น 1ทุ่ม ยังโทรเลย สะดวกก็รับ ไม่สะดวกก็ไม่รับ หลังเลิกงานไม่รับ อยู่กับครอบครัว
ยอด 126,000 บาท อดทนครับ ค่อยๆ หาทางแก้ไข เราเป็นหนี้ก็ต้องจ่าย

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #113111 โดย SSng
อัพเดท 1เดือนผ่านไป เจ้าหนี้ให้ส่วนลดเหลือ 4หมื่น แต่ต้องจ่าย งวดแรก 1หมื่น แล้วทยอยจ่ายอีก 10เดือนๆละ3พัน ตอนนี้รถก้อมาพัง จะหาตังที่ไหนมาจ่ายเนี้ยข้อเสนออีมาาากกก ค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.360 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena