ทวงหนี้สไตส์อีซี่ๆ อี่ซีฟาย ?

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา - 4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112259 โดย Tueyfoo-88
สวัสดีคะ เป็นสมาชิกใหม่ ขอเล่าประสบการณ์ ทวงหนี้สไตส์อีซี่ฟายให้ฟัง เป็นหนี้อยู่ที่ 85800 บาท หยุดจ่ายรอบบิลแรกคะ อีซี่ฟายเดือนแรกทวงทุกวันตั้งแต่เช้ายันเย็นวันละ 3-4 สาย รับทุกสาย รับจนเบื่อ ทวงหนักมากก จนหลังๆมาเริ่มขอความมือว่าให้โทรก่อน 9 โมงและหลัง 6 โมงยังค่ะ ยังโทรมาเหมือนเดิม 😒 ย้ำนะคะเรารับทุกสายถ้าสะดวก หนักสุดคือเรื่องเกิดขึ้นเมื่อวาน เราติดลูกค้า ไม่ได้รับสาย โทรเข้าที่ทำงานเลย เราปรี๊ดจัดไปชุดใหญ่ นี่คุณก่อกวนถึงที่ทำงานเลยนะ เรารับโทรศัพท์ตลอดที่ไม่รับคือติดลูกค้า ถึงไม่สะดวกรับ ถ้างานเสียหายคุณรับผิดชอบไหวไม๊  เราบอกเราจะฟ้องนะถ้าคุณทำแบบนี้ เพราะคุณพยายามคุกคามเราถึงที่ทำงาน อีซี่ฟาย ได้แต่พูดขอโทดคะๆ ซึ่งเราทิ้งท้ายไปว่า ถ้าคุณทำอีกฉันจะเอาเรื่องให้ถึงที่สุด หลังจากนั้นก็หายไปเลย วันนี้ก็ลดลงเหลือ 1 สาย เบาหูขึ้นเยอะ เข้ารอบบิลที่ 2 ละคะ แรกๆนี้แทบเป็นประสาท โทรจิงโทรจัง อดทนและสู้ต่อไปกับการทวงหนี้แบบอีซี่ๆ อีซี่ฟาย 😩

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112262 โดย Tuch
ผมก้อโทรบ่อยมาก3-4สายต่อวันแต่หลังๆมาเหลือ2สายแต่ถึงเงินเดือนออกก้อกลับมา3-4สายเหมือนเดิม ตอนนี้รอบบิลที่2 ทนๆเอาครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112268 โดย pond_wara
ใช่ค่ะ ทวงหนักมาก จะเป็นประสาทล่ะ เสาร์อาทิตย์ก้อไม่เว้น จะผ่านรอบรอบบิลที่2ไหม😭😭

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112291 โดย Tueyfoo-88
ดีมาดีกลับคะ พูดจาไม่ดี ด่ากลับเลยคะ อย่ากลัว เคยขอความร่วมมือในการไม่โทรในเวลางาน ยังโทมา เราด่ากลับเลยคะ นางบอกขอความร่วมมือให้จ่าย เราเลยสวนไปว่าคุณยังไม่ให้ความร่วมมือตามที่เราขอก้ไม่จำเป็นต้องทำตามคะ 😤

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.354 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena