มีหนี้ KTC ทั้งเครดิตและกดเงินสดรวม 220000 ควรทำไงดีครับ

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112228 โดย jojo101
ตอนนี้จ่ายขึันต่ำแล้ว 14***+4*** ต่อเดือนแต่จ่ายแล้วต้องกดออกมาเหมือนเดิมจะขอปรับโครงสร้างหนี้แล้วแบ่งจ่ายรายเดือนเป็นไปได้ไหมครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112245 โดย kengza
ไปอ่านกระทู้ปักหมุดให้หมดครับ แจ้งคุณจะรู้ว่าจะทำยังไงครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.294 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena