ศาลตัดแล้ว

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112207 โดย music2551
ศาลตัดแล้ว was created by music2551
สวัสดีค่ะเป็นสมาชิกใหม่ตอนนี้ศาลตัดสินแล้วค่ะ ของซิ้ตี้แบงค์สองใบ ประมาณ สามแสนห้า แต่บ้านส่งปกติค่ะรบกวนสอบถามค่ะว่าเราจำเป็นต้องส่งบ้านต่อไปไหมหรือหยุดค่ะ ส่งมาประมาณ3 ปีค่ะยังเหลือค้างอยู่ประมาณ 1ล้านแปดสอนค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112288 โดย nanchakorn
Replied by nanchakorn on topic ศาลตัดแล้ว
ขอสอบถามค่ะ ศาลตัดสินแล้วผ่อนคืนยังไงคะ เพราะยอดพอๆกัน จะได้เตรียมรับมือค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112290 โดย music2551
Replied by music2551 on topic ศาลตัดแล้ว
น่าจะรอคิวบังคับคดีขายทอดตลาดค่ะในกรณีที่บ้าน

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112546 โดย Chayaphon
Replied by Chayaphon on topic ศาลตัดแล้ว
ระหว่างรอขายทอดตลาด จากยอด 3.5 แสน คุณคิดว่าจะปิดหมดมั้ยครับ อาจจะ 2ปี 3ปี ถ้าคิดว่าปิดหมดได้ก็ส่งบ้านปกติ แล้วพยายามปิดหนี้ให้ได้ไวๆ ครับ

สู้ๆ ครับ ผมก็ปัญหาเดียวกัน

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112559 โดย Buathai
Replied by Buathai on topic ศาลตัดแล้ว
ศาลตัดสินยังไงค่ะ ยอดใกล้เคียงกันแต่ของเราดิฉันเป็นอิออน ปัจจุบันทำงานรายเดือนเงิน แค่ 9,300 เอง ช่วยแนะนำด้วยค่ะ จะได้เตรียมรับมือถูก 

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.370 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena