สอบหน่อยคะ

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #111862 โดย Noopan
สอบหน่อยคะ was created by Noopan
พอดีแม่แฟน ติดหนีของธนาคาร uob ประมาณ 50000 แต่ไม่ได้จ่ายยอดมา ประมาณ 4-5 ปีแล้วเนี้ยจากตกงาน แต่ล่าสุด พึ่งมีจดหมายบริษัททนายความให้ไปชำระยอด เพราะจะส่งเรื่องเข้าศาล แบบนี้ต้องยังไงคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #111865 โดย kengza
Replied by kengza on topic สอบหน่อยคะ
ผมแนะนำให้ผ่านกระทู้ปักหมุดให้เข้าใจก่อนครับ แล้วคุณจะทราบว่าจะทำอย่างไร มันง่ายมากเลยครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.293 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena