หนี้บัตร8ใบ 4แสน ไม่ไหวแล้วทำไงดีครับ

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #111837 โดย safesafe1712
บัตร8ใบ4แสน จ่ายขั้นต่ำ18000 จะส่งไม่ไหวแร้วทำไงดีครับ ขอแนวทางหน่อยครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #111838 โดย kengza
คือพวกเราก็มีหลายท่านอยากแนะนำนะครับ แต่ขั้นต้นก่อนที่จะโพส ผมแนะนำตั้งสติตามนี้นะครับ เพราะผมเคยอยู่ฟิวนี้
1. คุณเสียเวลาไปนั่งอ่านรายละเอียดในเวปนี้สัก 1 - 2 วัน ก่อนนะครับ ทำความเข้าใจ
2. แล้วคุณกลับมาโพสอีกครั้ง แยก ธนาคาร ยอดหนี้ ยอดรายโดยประมาณ เงินเหลือต่อเดือนที่ค่าใช้จ่ายประมาณ และทรัพย์สินที่ ชื่อคุณ บ้าน รถ แล้วค่อยโพสอีกครั้งนะครับ ผมจะกลับมาช่วยแนะนำให้ครับ ใจเย็นๆ ตั้งสติครับ สู้ๆ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #111839 โดย safesafe1712
ขอบคุนครับเด้วจะแจงรายละเอียดในกระทู้ใหม่ครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.323 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena