โดนหมายศาลเรียก เป็นหรี้ Ktc 50,000 บาท ต้องทำยังไงค่ะ

4 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #111812 โดย 55110736
สวัสดีค่ะ หนูเป็นสมาชิกใหม่เพิ่งโดนหมายศาลเรียกสดๆร้อนๆสันนี้เลยค่ะ เรียกให้ไปศาบวันที่18 ธค นี้ค่ะ
คุณแม่แนะนำว่าให้โทรไปคุยเพื่อไกล่เกลี่ยกับศูนย์ประนอมหนี้ก่อน เพื่อจะได้ไม่ต้องไปศาล ทำแบบนี้ได้หรอค่ะ ขอสอบถามผู้รู้ค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #111826 โดย kengza
กรุงไทยง่ายมากๆ ครับ ในหมายศาลจะแนบกำหนดมหกรรมไกล่เกลี่ยให้ หรือไม่มีลองโทรไปถามที่ศาลที่ได้รับหมาย หรือธนาคารกรุงไทยดู
ยอดนี้จ่ายเดือนละ ไม่กี่พัน ให้เวลา 3 ปี ชำระแบบขั้นบันได ส่วนตัวโอเค เลยไปเซ็นต์มาครับ กรุงไทยไม่มีแฮร์คัท วิธีนี้โอเคกว่า

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.304 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena