ปรับโครงสร้างหนี้แล้วไม่มีจ่าย ยังค้างสองเดือนยุเลย ทำไงดีคะ

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #111663 โดย Puy2530
เพิ่งปรับโครงสร้างหนี้ไปค่ะ แต่เจอปันหาการเงิน คือค้างจ่ายสองเดือนแระค่ะ มำไงดีคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #111667 โดย aew12345
หลังจากปรับไปแล้วมีการชำระเข้าไปหรือยังครับ ถ้ายังไม่ได้ชำระเลย สัญญาปรับโครงสร้างหนี้ยังไม่มีผลครับ (เท่าที่อ่านมา)

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #111679 โดย Puy2530
ยังไม่ได้เริ่มจ่ายเลยค่ะ ทำไงดีคะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.324 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena