ยูเมะพลัส หยุด(จ่าย) เพือไปต่อ ฮึ่บๆ!!

4 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #111659 โดย chanya143
เริ่มหยุดจ่ายแล้ว รอบบิล 8/62 รับทุกสายที่โทรเข้ามา วันละ 3 4 สา่ย บางสายก็สั้นๆแล้ววาง แต่บางสายก็พูดไม่เพราะเอาซะเลย มีประโยคที่ว่า...ลูกค้ามีเจตนาไม่จ่ายใช่ไหมคะ เราเลยขอถามกลับเลยว่า ขอโทษนะคะ รบกวนขอชื่อด้วยค่ะ คุณชื่ออะไร ที่ขอไม่ได้ว่าจะไปทำไรเขานะคะ เราก็จะได้รู้ว่าคนที่พูดแบบนี้ชื่ออะไร ครั้งนี้เราก็จะไม่เยอะใส่ แต่ถ้ามีรอบหน้า คงมีสอนกลับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.281 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena