ซิตี้แบงค์จ่ายล่าช้า

4 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #111638 โดย Baifern
สอบถามหน่อยค่ะ เรากู้สินเชื่อของซิตี้แบงค์มาเราจ่ายมาได้7งวดแล่ว ช่วงนี่้เราต่องหมุนเงิน เราอาจจะจ่ายซิตี้แบงก์ เดือนเว้นเดือน เราจะโดนเรียกเก็บค่าเพิ่มไหมค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #111649 โดย k-effect
ก็น่าจะมีค่าดอกเบี้ย และค่าติดตาม และโทรติดตามละครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.294 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena