อยากชำระหนี้ ที่มีมานานกว่า 7 ปี

4 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #111635 โดย pawakpor
เป็นหนี้สินเชื่อ ธ.ทหารไทย โดนฟ้องตั้งแต่ปี 2555 พร้อมใบบังคับคดีในปีเดียวกัน แต่ผมไม่เห็นเอกสารนี้เนื่องจากถูกส่งไปที่ ต่างจังหวัด ตัวผมอยู่กรุงเทพฯ และช่วงนั้นตกงาน เลยหยุดจ่ายทุกที่ ในใบฟ้อง ยอด แสนสี่กว่าๆ ตอนนี้พอมีรายได้ เลยอยากจะชำระหนี้ ควรเริ่มอย่างไรดีครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.270 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena