เป็นหนี้ 500,0000 แต่เงินเดือน 15,000 ทำไงดี

4 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #111612 โดย iameped08
สวัสดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ
ตอนนี้ตันไปหมดแล้วค่ะ เป็นหนี้บัตรเครดิต บัตรกดเงินสด และหนี้นอกระบบ รวมๆแล้วแระมาน 500,000 บาท ตอนแรกก็ยังจ่ายไหวแต่ตอนนี้หยุดจ่ายมานานแล้ว บัตรก็เริ่มทยอยฟ้องแล้วค่ะ ทำไงดีคะ อยากหาเงินมาปิดให้หมดแล้วใช้หนี้ทางเดียวค่ะ รบกวนด้วยนะคะ ต้องการความช่วยเหลือจริงๆค่ะ สินทรัพย์อะไรก็ไม่มีกับเค้า

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #111630 โดย Badman
แนะนำใช้หนี้นอกระบบก่อนครับ เงินเดือน 15000.- แล้วมีรายได้ส่วนอื่นๆไหมครับ เช่น โอที โบนัส

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.302 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena