Citibank ready credit แจ้งว่าไม่มีเอกสาร Haircut แล้ว

4 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #111408 โดย judy
ทางธนาคารแจ้งว่าเป็นยอดปิดทางsms. เมื่อจ่ายแล้วถึงจะออกเอกสารปิดยอดให้จริงเหรอคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #111417 โดย buskubsa

judy เขียน: ทางธนาคารแจ้งว่าเป็นยอดปิดทางsms. เมื่อจ่ายแล้วถึงจะออกเอกสารปิดยอดให้จริงเหรอคะ

ต้องรอเอกสารยืนยันการปิดชำระหนี้มาก่อนนะครับให้ทางธนาคารส่งแฟกซ์ก็ได้ครับ แล้วเราจึงไปจ่ายครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #111419 โดย k-effect

judy เขียน: ทางธนาคารแจ้งว่าเป็นยอดปิดทางsms. เมื่อจ่ายแล้วถึงจะออกเอกสารปิดยอดให้จริงเหรอคะ

มีครับ ต้องขอเอกสารจาก สนง.กฏหมายก่อนครับ เช่นให้ส่ง E-mail ให้ครับ เพราะผมเพิ่งปิดไปเมื่อต้นปีครับ

4 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #111420 โดย judy

4 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #111422 โดย PoBo5159
ผมก้อมีแต่ข้อความขอเอกสารไม่ยอมส่ง ต้องทำไง

4 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา - 4 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #111424 โดย uddboy

PoBo5159 เขียน: ผมก้อมีแต่ข้อความขอเอกสารไม่ยอมส่ง ต้องทำไง

ผมเข้าใจว่ายังไงก็ต้องมีเอกสารนะครับ แนะนำว่าโทรไปสอบถามกับทาง ซิตี้เองเลยครับ
ว่าจะปิดยอดกับทางตัวแทนบริษัทนี้...... ได้รับส่วนลดจริงไหม ผมเองตอนที่ปิดตัวแรกกับธนาคาร
กรุงศรี ถึงแม้จะได้เอกสาร แต่ก็ยังไม่เชื่อใจครับ จึงโทรไปสอบถามกับทางธนาคารเลยว่าได้จริงไหม
ปิดจบจริงนะ

4 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #111431 โดย Phatt
ของเราได้มาเดือนที่แล้ว เจ้าหน้าที่ส่งให้ทางไลน์ค่ะ

4 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #111432 โดย judy
เจ้าหน้าที่คนเดิมเพิ่งโทรมายืนยันว่าไม่มีเอกสารปิดยอดจริงๆๆ ตรวจสอบได้ที่ไหนค่ะ ถ้าไม่ปิดวันนี้ วันที่ไปศาลจะำไม่ได้ยอดปิดที่แจ้งไว้

4 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #111433 โดย judy

judy เขียน: เจ้าหน้าที่คนเดิมเพิ่งโทรมายืนยันว่าไม่มีเอกสารปิดยอดจริงๆๆ ตรวจสอบได้ที่ไหนค่ะ ถ้าไม่ปิดวันนี้ วันที่ไปศาลจะำไม่ได้ยอดปิดที่แจ้งไว้

โทรติดต่อที่เบอร์ citycare center ก็ยังยืนยันว่าไม่มีเอกสารปิดหนี้จริงๆ หลังจากจ่ายแล้วถึงจะออกหนังสือปิดภาระหนี้ให้ ทำยังไงดี กลัวไปศาลแล้วตะไม่ได้ยอดนี้ ยอดหนี้ 222699 ปิดได้ 137000

4 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #111434 โดย judy

Phatt เขียน: ของเราได้มาเดือนที่แล้ว เจ้าหน้าที่ส่งให้ทางไลน์ค่ะ

ของ citibank ready credit รึเปล่าค่ะ

3 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #115746 โดย steadyeagle
ตอนนี้ปิดเคสนี้ไปหรือยังครับ แล้วธนาคารได้ส่งเอกสารปิดหนี้มาให้มั้ยครับ ของผมล่าสุด ธนาคารก็แจ้งว่า ไม่มีเอกสารปิดหนี้จริงๆ เหมือนกัน จะส่งให้หลังจากชำระแล้วเท่านั้น 

3 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #115755 โดย Dadada
ขอตามด้วยค่ะ ตอนนี้อยู่ในระหว่างกระบวนการของ H/C เหมือนกัน 
ขอบคุณค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.450 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena