H/C

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา - 4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111073 โดย ROD0001
H/C was created by ROD0001
ผมจะทำการปิดบัญชี(H/C) กรณีกรณีที่โดนฟ้องแล้ว ต้องให้ธนาคารออกเอกสารอะไรบ้างครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111080 โดย jackTs
Replied by jackTs on topic H/C

ROD0001 เขียน: ผมจะทำการปิดบัญชี(H/C) กรณีกรณีที่โดนฟ้องแล้ว ต้องให้ธนาคารออกเอกสารอะไรบ้างครับ

รบกวนช่วยไปโพสต์ต่อจากในกระทู้เดิมของตัวเองด้วยนะครับ

กระทู้เดิมของคุณที่เคยตั้งเอาไว้ในครั้งก่อน อยู่ในนี้ครับ
(คุณเคยโพสต์ถามเอาไว้ เมื่อ 7 เดือนกว่า ที่แล้ว)

มีโอกาสโดนยึดรถไหมครับ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46559&Itemid=64#107657

1คน ต่อ 1กระทู้ เท่านั้น ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64#12130

วิธีค้นหากระทู้ของตัวเอง

ปล.ที่นี่ไม่ได้ห้ามถามนะครับ

แต่ขอความกรุณาให้ไปถามต่อจากในกระทู้เดิมของตัวคุณเอง

ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

.

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111127 โดย ROD0001
Replied by ROD0001 on topic H/C
ครับผม

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.369 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena