เอกสาร​ HC FC.

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #110885 โดย moonoi96
เอกสาร​ HC FC. was created by moonoi96
ได้เอกสาร​ HC​ ของเฟริสช้อยมา แบบนี้สามารถไปจ่ายได้เลยไหมคะ​ ตอนแรกคุยกับ​ พนง​ จะไม่ยอมให้เอกสาร​ จะให้ไปจ่าย​ก่อน​ 3000​ ตามเงื่อนไขที่คุยไว้​ เลยแจ้งว่าตราบใดที่ยังไม่ได้เอกสารมาเราจะยังไม่จ่ายทั้งนั้น​และแล้วก็ได้เอกสารมา​ :laughing:
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา - 4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #110914 โดย teerasuk
Replied by teerasuk on topic เอกสาร​ HC FC.
ใช่เลยครับ

แต่ระวังถ้าวันนี้ยังไม่จ่ายมันแสดงว้าคุณผิดเงิ่อนไข
ในหนังสือนี้นะครับ จ่าย ก่อน 31/5 งวด1

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #110916 โดย moonoi96
Replied by moonoi96 on topic เอกสาร​ HC FC.
เอกสารมาถึงวันนี้คะ​ เราอัดเสียง​ พนง​ ที่โทรมาแล้ว​ ว่าเงื่อนไขว่าต้องชำระวันที่​ 31​ ถ้าเราชำระไม่ทันแสดงว่าไม่ใช่เราผิดเงื่อนไขนะ​เพราะว่าคุณจัดการเอกสารช้า​ เราทวงถามตั้งแต่เช้ายันเย็น​ พนง​ บอกว่าไม่มีปัญหาคะ​ ทางเราต้องยื่นเรื่องอนุมัติ​ และจัดการเอกสารเลยช้า​ ก็พี่แกทำเงื่อนไขมาเร็วเกินคะเสนอเงื่อนไข​ 30/5/19​ จะให้จ่าย​ 31/519​ เอกสารยังไม่ได้จะให้จ่ายเลยดีนะอัดเสียงไว้​

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #110921 โดย patteera26
Replied by patteera26 on topic เอกสาร​ HC FC.
ขอสอบถามค่ะ ค้างจ่ายกี่เดือนค่ะ ถึงได้ H/C

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #110935 โดย moonoi96
Replied by moonoi96 on topic เอกสาร​ HC FC.
4​เดือนก็เสนอมา 40​ เปอรเซนละคะถ้าเป็นของเครือกรุงศรีนะคะ​ แต่ของเรานี่หยุดได้​ 6​ เดือน​ ยอดจาก​ 64141 เหลือจ่าย​ 2​3000​คะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.399 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena