ขอคำแนะนำ การ H/C สินเขื่อค่ะ

4 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา - 4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #110665 โดย Zoozoo
บัตรกดเงินสด Umay+ 43,000
จ่ายชั้นต่ำ
ผ่อนจ่ายมาแล้ว 2 ปี

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #110683 โดย ReFreshZzz

Zoozoo เขียน: ถ้าเราหยุดจ่ายแล้วรอ H/C
พอจะเป็นไปได้ไหมค่ะ

เป็นไปได้ครับ

ใครที่ยังไม่เข้าใจว่า Hair cut คืออะไร?...กรุณาเข้ามาอ่าน
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=749&Itemid=64

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.292 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena