ทำhair cut ไป ผ่อน6เดือน ถ้าส่งไม่ไหว จะเป็นยังไงคะ

4 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #110214 โดย dariamai
ทำhair cut ปิดไป2ธนาคาร คือuob กับciti 6เดือน เดือนที่3 แล้ว ถ้าไม่มีเงินผ่อนต่อจะมีผลยังไงคะ
แล้วอีก2เดือนโทรไปขอส่วนลดใหม่อีกทีได้ไหมคะ เพราะจะมีเงินอีกทีเดือนมิถุนายนนี้คะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา - 4 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #110215 โดย jackTs
.
คุณตั้งกระทู้ใหม่ในครั้งนี้ เป็นครั้งที่ 3 แล้วนะครับ ทั้งๆที่ผมก็เคยขอความร่วมมือคุณไปแล้วนะครับ (กระทู้ของคุณ ที่เคยทำผิดกฏไว้เมื่อเกือบ 2เดือนที่แล้ว)

อยู่ในกระทู้นี้ไงครับ...จำได้ไหมครับ?

ขอปรึกษา เกี่ยวกับยูเมะพลัสหน่อยคะ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46759&Itemid=64#109425

ส่วนกระทู้เดิมแรกเริ่มของคุณ อยู่ในนี้ครับ (คุณเคยโพสถามเอาไว้เมื่อ 10เดือน กว่า ที่แล้ว)

อยากปิดหนี้400,000 ไวๆคะ ท้อแท้มากๆเลยคะ กับการทำงานหาเงินใช้หนี้
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46065&Itemid=64#102824

ถ้าในครั้งหน้า คุณยังตั้งกระทู้ถามใหม่ไปเรื่อยๆ โดยไม่สนใจต่อกฏและกติกาของชมรมฯ แบบนี้อีก
ผมก็มีความจำเป็นที่ต้องทำการ"ยกเลิก"สถานะความเป็นสมาชิกของคุณต่อไปนะครับ

ตัวอย่างสมาชิก ที่ถูก"ยกเลิก"สถานะความเป็นสมาชิกของชมรมฯ

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46449&Itemid=64#106599

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=40677&Itemid=64#46619

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=44575&Itemid=64#87933

ปล.ที่นี่ไม่ได้ห้ามถามนะครับ

แต่ขอความกรุณาให้ไปถามต่อจากในกระทู้เดิมของตัวคุณเอง

ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

1คน ต่อ 1กระทู้ เท่านั้น

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64#12130

วิธีค้นหากระทู้ของตัวเอง

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา - 4 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #110216 โดย jackTs
.
ผมขอความร่วมมือกันแบบสุภาพ แล้วนะครับ

หากขอกันดีๆแล้ว คุณก็ยังไม่ยอมให้ความร่วมมืออีก

ผมก็คงจำเป็นที่จะต้องทำการ"ยกเลิก "สถานะ

ความเป็นสมาชิกของคุณ แบบไม่เกรงใจแล้วนะครับ

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.374 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena