เดือนแรก กับการหยุดจ่าย หนี้รวม 223,000 ก่อนมันจะปานปลายกว่านี้

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #73767 โดย ampaisri

Anny_Ann เขียน: ช่ายค่ะ เรื่องเก็บเงินนี่เครียดกว่าเรื่องรับสายทวงหนี้เยอะเลยเนาะ
:say: :say:

พยายามอดออม หารายได้เสริม และลุ้นหวยนิดๆ พอเป็นกระสัย :สู้ๆ: :สู้ๆ: :สู้ๆ: สู้ๆไปพร้อมกันค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #73768 โดย jinnyja

ampaisri เขียน: เมื่อวาน มีสายโทรมาทวง 4 สาย ไม่รู้เจ้าหนี้รายไหนบ้างแต่รับไม่ทันสักสาย เบอร์ 02- เจ้าหนี้แน่ๆ :laughing: :laughing:
วันนี้ 6/8/58
Speedy cash (02-5021989)โทรมาชวนประนอมหนี้และ สอบถามยอดจ่าย เราบอกไม่มี และไม่ทำประนอมหนี้ ก็วางสาย และจะโทรมาถามใหม่ วันนี้ คุยนานกว่าทุกครั้ง
อดทนๆ ตอนนี้ไม่ค่อยเครียดกับสายโทรทวงแล้ว แค่รู้สึกเบื่อ แต่จะมาเครียดการเก็บเงินไว้จ่าย HC ซะมากกว่า เก็บอยากเหลือเกิน พอเริ่มจะเก็บได้ ก็มีเรื่องต้องเอาออกมาใช้ :sweat: :sweat: :sweat:

ช่ายอ่ะ เหมือนกันเลย ตอนนี้เรื่องทวงหนี้ เริ่มชิน แต่เรื่องเก็บเงิน นิ ยากกว่าอีก
:ไม่ยอม::ไม่ยอม::ไม่ยอม:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: ampaisri

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #73770 โดย แบทแมน

jinnyja เขียน:

ampaisri เขียน: เมื่อวาน มีสายโทรมาทวง 4 สาย ไม่รู้เจ้าหนี้รายไหนบ้างแต่รับไม่ทันสักสาย เบอร์ 02- เจ้าหนี้แน่ๆ :laughing: :laughing:
Speedy cash (02-5021989)โทรมาชวนประนอมหนี้และ สอบถามยอดจ่าย เราบอกไม่มี และไม่ทำประนอมหนี้ ก็วางสาย และจะโทรมาถามใหม่ วันนี้ คุยนานกว่าทุกครั้ง
อดทนๆ ตอนนี้ไม่ค่อยเครียดกับสายโทรทวงแล้ว แค่รู้สึกเบื่อ แต่จะมาเครียดการเก็บเงินไว้จ่าย HC ซะมากกว่า เก็บอยากเหลือเกิน พอเริ่มจะเก็บได้ ก็มีเรื่องต้องเอาออกมาใช้ :sweat: :sweat: :sweat:

ช่ายอ่ะ เหมือนกันเลย ตอนนี้เรื่องทวงหนี้ เริ่มชิน แต่เรื่องเก็บเงิน นิ ยากกว่าอีก

สู้ๆนะครับ อดทน ตั้งใจเก็บเงิน ผมก็หยุดเดือนแรก กังวลกับ อิออน กับ ยูเมะจริงจัง 55

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #73771 โดย jinnyja

แบทแมน เขียน:

สู้ๆนะครับ อดทน ตั้งใจเก็บเงิน ผมก็หยุดเดือนแรก กังวลกับ อิออน กับ ยูเมะจริงจัง 55

ขอบคุณค่ะ อิออนเราโดนมาพบที่ทำงานล่ะ แต่เราไม่ให้เข้าพบ ^^ สู้ๆเช่นกันค่ะ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: ampaisri

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา - 8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #73807 โดย ampaisri
ทวงมาอีกสาย FC ชวนประนอมหนี้ (02-1706288) เริ่มตื้อละ ชีวางสายไปด้วยความขุ่นเคืองเราที่ไม่ยอมทำประนอมหนี้ :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #73847 โดย แบทแมน

แบทแมน เขียน:

ขอบคุณค่ะ อิออนเราโดนมาพบที่ทำงานล่ะ แต่เราไม่ให้เข้าพบ ^^ สู้ๆเช่นกันค่ะ

ครับ สู้ๆไปด้วยกัน :-)

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #73863 โดย Anny_Ann
ของเราFC โทมาติดตามเรื่องประนอมหนี้วันนี้เองค่ะ ยังพูดดีอยุ่ บอกพี่ไม่ทำก้อไม่เปนรัยค่ะแต่พี่ต้องจ่ายมา1งวดก่อนนะ ภายในวันที่ 19 นะเพราะพี่ตัดรอบวันนั้น ไม่งั้นจะทบเปน 3 งวด7พันกว่าเลยนะ แล้วเรื่องจะไม่อยุ่ที่จนท.แล้วนะจะถุกส่งต่อไปสนง.กฏหมายนะ เราได้แต่ค่ะๆๆๆไป 5555 อยากบอกเหลือเกินพี่เลือกแล้วนะหนูไม่ต้องตื้อพี่หรอกจ้ะ คิๆๆๆ

^^ ^^ ^^

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #73870 โดย แบทแมน

Anny_Ann เขียน: ของเราFC โทมาติดตามเรื่องประนอมหนี้วันนี้เองค่ะ ยังพูดดีอยุ่ บอกพี่ไม่ทำก้อไม่เปนรัยค่ะแต่พี่ต้องจ่ายมา1งวดก่อนนะ ภายในวันที่ 19 นะเพราะพี่ตัดรอบวันนั้น ไม่งั้นจะทบเปน 3 งวด7พันกว่าเลยนะ แล้วเรื่องจะไม่อยุ่ที่จนท.แล้วนะจะถุกส่งต่อไปสนง.กฏหมายนะ เราได้แต่ค่ะๆๆๆไป 5555 อยากบอกเหลือเกินพี่เลือกแล้วนะหนูไม่ต้องตื้อพี่หรอกจ้ะ คิๆๆๆ

^^ ^^ ^^

55+ ปล่อยนางตื้อไปครับ

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #73871 โดย ampaisri

Anny_Ann เขียน: ของเราFC โทมาติดตามเรื่องประนอมหนี้วันนี้เองค่ะ ยังพูดดีอยุ่ บอกพี่ไม่ทำก้อไม่เปนรัยค่ะแต่พี่ต้องจ่ายมา1งวดก่อนนะ ภายในวันที่ 19 นะเพราะพี่ตัดรอบวันนั้น ไม่งั้นจะทบเปน 3 งวด7พันกว่าเลยนะ แล้วเรื่องจะไม่อยุ่ที่จนท.แล้วนะจะถุกส่งต่อไปสนง.กฏหมายนะ เราได้แต่ค่ะๆๆๆไป 5555 อยากบอกเหลือเกินพี่เลือกแล้วนะหนูไม่ต้องตื้อพี่หรอกจ้ะ คิๆๆๆ

^^ ^^ ^^

เหมือนกันเลยค่ะ บทความสนทนา แนวนี้เลย เมื่อวานตอนเย็น FC ชีโทรมาอีกรอบ บอกว่าจะมีส่วนลดให้ด้วยนะถ้าปิดยอด แต่ต้องจ่ายเข้ามาก่อน 1 งวด เราศึกษามาเยอะ เลย ค่ะๆ อย่างเดียว ขี้เกียจจะเถียง ปล่อยให้พูดไป ฟังบ้าง ไม่ฟังบ้าง

เช้านี้โทรมา อีก 2 สาย น่าจะเจ้าหนี้ (เหลือ K Bank visa card ที่ยังไม่ได้คุยกัย ) แต่เร็วเกิน 8.40 รับสายไม่ทัน เวลาชุนละมุน ช่วงออกไปทำงาน เพราะฝนตก รถติด

แล้วจะมา อัพเดทอีกนะคะ ร่วมกันแชร์ประสบการณ์ เราจะผ่านมันไปด้วยกัน
:สู้ๆ: :สู้ๆ: :สู้ๆ: :สู้ๆ:

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #74047 โดย ampaisri
วันนี้ 10/8/58 Update!!!!
Scb โทรมาสอบถาม ยอด
scb "จ่าย แล้วยัง ถ้ายังจะส่งเรื่องตามระบบ"
เรา " ยังไม่มีจ่าย และประนอมหนี้ยังไม่สะดวกทำ เพราะ ตอนนี้ปิดยอด เจ้าหนี้รายอื่นที่ให้ส่วนลดไป "
(เราขี้โม้ไปงั้นแหละ เผื่อมันจะอิจฉาเจ้าหนี้ที่เราจ่าย แล้วเสนอส่วนลดมาให้บ้าง แต่ๆมันก็เงียบ ตอบว่า ถ้ายังไม่จ่ายก็ส่งเรื่องตามระบบ แล้ววางสายไป
FC โทรตามติดมา เลยค่ะ มาแนวเดียวกับ SCB เราก็ตอบแบบขี้โม้ไปแบบเดิม อิอิอิ :laughing: :laughing: ไม่มีเหวี่ยง ประชด กดดัน อะไรเลย สงสัย มันจะ เบื่อคุย กับเราละ
ตอนเย็น Eออน โทรมาอีกราย แต่เราติดงาน เลยรับสาย แล้วบอกว่า ติดงานให้โทร มาใหม่ มันวางสายแล้วก็หายเงียบ ไม่โทรซ้ำ :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า:

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #74082 โดย ampaisri
เช้านี้ 11/8/58

Scb โทรมาสอบถาม ยอดชำระ อีกแล้วละจ้า เมื่อวานชีก็โทรมาแบบนี้นะ :shy: :shy: :shy:
แต่วันนี้จะออกแนวสั่งเสีย ว่าจะส่งต่อ สนง.กฎหมายจริงๆแล้วนะ เราจะไม่ได้โทรคุยกันแล้ว (ไม่ถงไม่ถามเลย ไอ่เราอยากจะคุยด้วยมั้ย )
:bye: :bye: :bye: :bye: :bye:

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #74168 โดย hiyeen
ของเราscb หยุดจ่ายจะเข้ารอบบิลที่3แล้ว ไม่เคยโทรมาเลย รอลุ้นอยู่ว่าจะโทรมาทวงหนี้วันไหนคะ ส่วนที่โทรบ่อยสุด ก็เครือกรุงศรีเลยคะ วันละรอบ 2 รอบ อาทิตละ4วัน เริ่มจากFC ให้เราประนอมหนี้ เราตอบแบบมั่นใจมาก ไม่มี ไม่ทำคะ นางเลยบอกจะติดต่อมาใหม่ ถามแบบนี้ทุกครั้งเลยไม่เบื่อบ้างหรอ ต่อด้วย กรุงศรีสมายแคช โทรจิกจะให้เราจ่ายหยอดไปก่อน ตอบไปว่าไม่มีคะ วางหูไปตามระเบียบ และล่าสุดktcโทรมาแจ้งว่าเกินกำหนดชำระแล้วนะคะ ครบ1รอบบิลแล้ว ขอสาเหตุที่ไม่จ่าย เราเลยบอกไปว่า ต้องจ่ายหนี้นอกระบบก่อนคะ เขามาขู่ทวงเงินที่บ้านทุกวัน กลัวเขาจะฆ่าเอาถ้าไม่จ่าย เขาส่งผู้ชายใส่หมวกกันน็อคปิดหน้าปิดตา พูดจาขมขู่ มาทวงทุกวัน เป็นน้อง น้องกลัวไหมคะ นางเลยบอกจะติดต่อมาใหม่รีบวางสายไปเลยคะ
อิอิ คิดในใจมุขนี้ใช้ได้ผล ในเวลาที่ไม่อยากโดนเซ้าซี้ ^^

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา - 8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #74302 โดย ampaisri

hiyeen เขียน: ของเราscb หยุดจ่ายจะเข้ารอบบิลที่3แล้ว ไม่เคยโทรมาเลย รอลุ้นอยู่ว่าจะโทรมาทวงหนี้วันไหนคะ ส่วนที่โทรบ่อยสุด ก็เครือกรุงศรีเลยคะ วันละรอบ 2 รอบ อาทิตละ4วัน เริ่มจากFC ให้เราประนอมหนี้ เราตอบแบบมั่นใจมาก ไม่มี ไม่ทำคะ นางเลยบอกจะติดต่อมาใหม่ ถามแบบนี้ทุกครั้งเลยไม่เบื่อบ้างหรอ ต่อด้วย กรุงศรีสมายแคช โทรจิกจะให้เราจ่ายหยอดไปก่อน ตอบไปว่าไม่มีคะ วางหูไปตามระเบียบ และล่าสุดktcโทรมาแจ้งว่าเกินกำหนดชำระแล้วนะคะ ครบ1รอบบิลแล้ว ขอสาเหตุที่ไม่จ่าย เราเลยบอกไปว่า ต้องจ่ายหนี้นอกระบบก่อนคะ เขามาขู่ทวงเงินที่บ้านทุกวัน กลัวเขาจะฆ่าเอาถ้าไม่จ่าย เขาส่งผู้ชายใส่หมวกกันน็อคปิดหน้าปิดตา พูดจาขมขู่ มาทวงทุกวัน เป็นน้อง น้องกลัวไหมคะ นางเลยบอกจะติดต่อมาใหม่รีบวางสายไปเลยคะ
อิอิ คิดในใจมุขนี้ใช้ได้ผล ในเวลาที่ไม่อยากโดนเซ้าซี้ ^^

สู้ๆ คะ แชร์ประสบการณ์วิธีรับมือพวกทวงหนี้กัน ^^

วันนี้ช่วงเช้า scb โทรมาสอบถามยอดจ่ายอีก เดือนนี้โทรบ๊อย บ่อย แต่ก็ คุยดี ถามว่า จ่ายมาแล้วยัง ถ้าจ่ายมาแล้ว เราจะได้ อยู่ในระบบของเค้า ไม่โดนส่งต่อ สนง.กฏหมาย ถ้าเราจ่ายได้ ก็ให้จ่ายเข้ามา แล้ววางสายไป
ตามด้วยกสิกร ที่เงียบไปวันนี้ โผล่มาด้วย ส่วนลด แต่ลดนิดนึง เสนอมา 25000 จ่ายปิดรอบเดียว จากยอดปัจจุบัน 35000 เอาอะไรมาบวกบ้างก็ไม่รู้ ยอดเว่อร์มาก (ยอดหยุด 28000 นิดๆ) เราบอกเงินมีไม่ถึง มีหมื่นกว่าบาท ขอส่วนลดเพิ่ม กสิกร บอกจะเสนอนายให้ แล้วจะโทรมาแจ้งอีกครั้ง

:laughing: ส่วนลดเริ่มมาแล้ว แต่ตังค์ ข้าพเจ้ายังไม่ค่อยมี ลุ้นๆ จะมีตังค์ จ่ายปิดรึป่าว

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #74303 โดย jinnyja

ampaisri เขียน:

hiyeen เขียน: ของเราscb หยุดจ่ายจะเข้ารอบบิลที่3แล้ว ไม่เคยโทรมาเลย รอลุ้นอยู่ว่าจะโทรมาทวงหนี้วันไหนคะ ส่วนที่โทรบ่อยสุด ก็เครือกรุงศรีเลยคะ วันละรอบ 2 รอบ อาทิตละ4วัน เริ่มจากFC ให้เราประนอมหนี้ เราตอบแบบมั่นใจมาก ไม่มี ไม่ทำคะ นางเลยบอกจะติดต่อมาใหม่ ถามแบบนี้ทุกครั้งเลยไม่เบื่อบ้างหรอ ต่อด้วย กรุงศรีสมายแคช โทรจิกจะให้เราจ่ายหยอดไปก่อน ตอบไปว่าไม่มีคะ วางหูไปตามระเบียบ และล่าสุดktcโทรมาแจ้งว่าเกินกำหนดชำระแล้วนะคะ ครบ1รอบบิลแล้ว ขอสาเหตุที่ไม่จ่าย เราเลยบอกไปว่า ต้องจ่ายหนี้นอกระบบก่อนคะ เขามาขู่ทวงเงินที่บ้านทุกวัน กลัวเขาจะฆ่าเอาถ้าไม่จ่าย เขาส่งผู้ชายใส่หมวกกันน็อคปิดหน้าปิดตา พูดจาขมขู่ มาทวงทุกวัน เป็นน้อง น้องกลัวไหมคะ นางเลยบอกจะติดต่อมาใหม่รีบวางสายไปเลยคะ

สู้ๆ คะ แชร์ประสบการณ์วิธีรับมือพวกทวงหนี้กัน ^^

วันนี้ช่วงเช้า scb โทรมาสอบถามยอดจ่ายอีก เดือนนี้โทรบ๊อย บ่อย แต่ก็ คุยดี ถามว่า จ่ายมาแล้วยัง ถ้าจ่ายมาแล้ว เราจะได้ อยู่ในระบบของเค้า ไม่โดนส่งต่อ สนง.กฏหมาย ถ้าเราจ่ายได้ ก็ให้จ่ายเข้ามา แล้ววางสายไป
ตามด้วยกสิกร ที่เงียบไปวันนี้ โผล่มาด้วย ส่วนลด แต่ลดนิดนึง เสนอมา 25000 จ่ายปิดรอบเดียว จากยอดปัจจุบัน 35000 เอาอะไรมาบวกบ้างก็ไม่รู้ ยอดเว่อร์มาก (ยอดหยุด 28000 นิดๆ) เราบอกเงินมีไม่ถึง มีหมื่นกว่าบาท ขอส่วนลดเพิ่ม กสิกร บอกจะเสนอนายให้ แล้วจะโทรมาแจ้งอีกครั้ง

:laughing: ส่วนลดเริ่มมาแล้ว แต่ตังค์ ข้าพเจ้ายังไม่ค่อยมี ลุ้นๆ จะมีตังค์ จ่ายปิดรึป่าว

ส่วนลดมาแว้ว หยุดกสิกร กี่เดือนแล้วอ่ะค่ะ
^^

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #74304 โดย ampaisri
1.K Bank visa card หยุดจ่าย 20/4/58 รอบบิลที่ 4 กำลังเข้ารอบบิลที่ 5 แล้วค่ะ ส่วนลดยังน้อยอยู่ (หนี้เรายังเน่าไม่พอ) เรามาถูกทางละ พอได้ยินส่วนลดมาบ้างก็มีกำลังใจเพิ่มขึ้นเนอะ จากนี้ไปก็ขยันเก็บเงินเข้าไว้
2.Speedy cash รอบบิลที่ 3 หยุดจ่าย 2/6/58
3.อิออน รอบบิลที่ 4 หยุดจ่าย 2/5/58
4.เฟิร์สช้อย รอบบิลที่ 4 หยุดจ่าย 2/5/58

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #74370 โดย ampaisri
อิออนเสนอส่วนลดมาละ จ่ายปิด 38,600 บาท ยอดหยุด 50,000 นิดๆ ยอดปัจจุบัน 55,051 บาท ส่งเป็นเอกสารมาจาก บ.เอซีเอส แต่ยอดยังสูงไป รอไปก่อนนะจ้า ลดให้เยอะกว่านี้แล้วค่อยว่ากัน เสนอมาเป็นราย ที่สอง :laughing:
เก็บเงินรอ ต่อไป :love:

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #74372 โดย Am_siriluk

ampaisri เขียน: อิออนเสนอส่วนลดมาละ จ่ายปิด 38,600 บาท ยอดหยุด 50,000 นิดๆ ยอดปัจจุบัน 55,051 บาท ส่งเป็นเอกสารมาจาก บ.เอซีเอส แต่ยอดยังสูงไป รอไปก่อนนะจ้า ลดให้เยอะกว่านี้แล้วค่อยว่ากัน เสนอมาเป็นราย ที่สอง :laughing:

หยุด4รอบบิลมีการเสนอส่วนลดแล้วเหรอค่ะ. ดีจัง หยุด2/5/58 เหมือนกันเลยค่ะ นี่ก็รอลุ้นอยู่

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #74373 โดย ampaisri

Am_siriluk เขียน:

ampaisri เขียน: อิออนเสนอส่วนลดมาละ จ่ายปิด 38,600 บาท ยอดหยุด 50,000 นิดๆ ยอดปัจจุบัน 55,051 บาท ส่งเป็นเอกสารมาจาก บ.เอซีเอส แต่ยอดยังสูงไป รอไปก่อนนะจ้า ลดให้เยอะกว่านี้แล้วค่อยว่ากัน เสนอมาเป็นราย ที่สอง :laughing:

หยุด4รอบบิลมีการเสนอส่วนลดแล้วเหรอค่ะ. ดีจัง หยุด2/5/58 เหมือนกันเลยค่ะ นี่ก็รอลุ้นอยู่

ส่วนลดส่งมาเป็นเอกสารแผ่นพับนะคะ แล้วก็เคยโทรมาครั้งนึง ตอนนั้นเราติดงานไม่ทันได้คุยรายละเอียด เลยบอกให้โทรมาใหม่ แต่ก็หายไปเลย ไม่มีโทรมา วันนี้ได้รับเอกสารก็แกะอ่านดูมีรายละเอียดส่วนลดมาอะคะ ช่วงนี้โทรน้อยลงมากไม่มีจิกกัด
คุณ Am_siriluk คืบหน้ายังงัย มาอัพเดท ด้วยนะคะ สู้ไปพร้อมๆกันค่ะ :ลั่ลล้า:

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา - 8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #74383 โดย ampaisri
16/8/58
อิออน โทรมาสอบถามยอดชำระ แล้วค่ะ วันนี้ โดยเสนอ ให้ผ่อนชำระ 3 งวด จากยอดที่เสนอส่วนลดมาจ่ายปิด 38,600 บาท ยอดหยุด 50,000 นิดๆ ยอดปัจจุบัน 55,051 บาท ให้ผ่อนเดือนละ 13000++ บาท
อยากจ่ายนะ แต่ส่วนลดยังน้อย เลยขอส่วนลดไปเพิ่ม โดยอ้างว่าเดือนนี้ไม่ทันแล้ว เพราะตกลงจ่ายเจ้าหนี้อื่นที่เสนอส่วนลดมาก่อนหน้านี้ ไปแล้ว
รอลุ้นต่อไปค่ะ ว่าจะเสนอส่วนลด มาเพิ่มรึป่าว ^^ ^^ ^^

8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #74405 โดย jinnyja

ampaisri เขียน: 16/8/58
อิออน โทรมาสอบถามยอดชำระ แล้วค่ะ วันนี้ โดยเสนอ ให้ผ่อนชำระ 3 งวด จากยอดที่เสนอส่วนลดมาจ่ายปิด 38,600 บาท ยอดหยุด 50,000 นิดๆ ยอดปัจจุบัน 55,051 บาท ให้ผ่อนเดือนละ 13000++ บาท
อยากจ่ายนะ แต่ส่วนลดยังน้อย เลยขอส่วนลดไปเพิ่ม โดยอ้างว่าเดือนนี้ไม่ทันแล้ว เพราะตกลงจ่ายเจ้าหนี้อื่นที่เสนอส่วนลดมาก่อนหน้านี้ ไปแล้ว
รอลุ้นต่อไปค่ะ ว่าจะเสนอส่วนลด มาเพิ่มรึป่าว ^^ ^^ ^^

ยินดีด้วยน้ะค่ะ ส่วนลดมาไว จัง ของเรายังโดนจิกกัดอยู่เลยอ่ะ กำลังจะเข้ารอบบิลที่ 4 ล่ะ
:pray::pray::No::No:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.680 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena