ประชาสัมพันธ์ : หนังสือล้างหนี้บัตรเครดิตขั้นเทพ

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23691 โดย คุณากร
เรียน คุณคนมีหนี้หลังเขา และเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

ท่านสามารถสั่งซื้อหนังสือได้ โดยผ่านทาง
www.happybookpublishing.com/product?lang=th&ser=ล้างหนี้&cat=932222

ซึ่งจะได้ราคาที่ถูกกว่าซื้อที่ร้านซีเอ็ดฯเสียอีก

(ราคาที่ร้านหนังสือซีเอ็ดฯเล่มละ 220.-บาท ราคาสั่งซื้อผ่านเว็บไซด์ของสำนักพิมพ์ Happy Book เล่มละ 176.-บาท)

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23717 โดย ornjira
:love: เป็นสมาชิกใหม่เมื่อไม่นานมานี้เองค่ะ ก็เพราะหนังสือเล่มนี้ละค่ะ ที่เป็นตัวนำให้ค้นหาชมรมฯ อ่านแล้วค่ะ กำลังเริ่มรอบที่สอง ต้องการเก็บให้หมดทุกคำแนะนำ เพราะกำลังตกอยู่ในชะตากรรมนี้เหมือนกัน และเริ่มหยุดชำระแล้ว ยอมรับว่าเครียด ท้อ กลัว เมื่อเริ่มจะจิตตกก็จะรีบหยิบหนังสือเล่มนี้ขึ้นมา และสามารถเป็นกำลังใจให้อย่างมาก เป็น singlemum ส่งลูกมาคนเดียว ยี่สิบกว่าปี ตอนนี้ลูกถึงฝั่งแล้วไม่มีอะไรมีความสุขยิ่งกว่านี้แล้ว ยิ้มทั้งนำตาค่ะ ต่อไปนี้ก็เริ่มสู้กับหนี้สินของตัวเอง ขอบคุณรุ่นพี่ทุกๆท่านค่ะที่ให้ทั้งคำแนะนำและกำลังใจ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #27977 โดย tor
ซื้อมาอ่านแล้วครับ ได้ประโยชน์มาก....

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #27981 โดย ่jit_0010
ได้มาครอบครองแล้วค่ะ อ่านอยู่ยังไม่จบ :ลั่ลล้า:

11 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #30052 โดย peangtarn
ได้มาครอบครองแล้วค่ะ ที่ซีเอ็ดบู๊ค ที่บิ๊กซีสาขาสำโรง 2 ดีมากเลยค่ะ อ่านจบภายในวันเดียว กะว่าจะอ่านอีกซักรอบค่ะ ตอนนี้เพิ่งตัดสินใจจะใช้วิธี Hair Cut เริ่มเดือนนี้เดือนแรกเลยค่ะ อ่านแล้วมีกำลังใจขึ้นเยอะ แต่ยังไม่รู้ว่าของจริงจะเป็นยังไงค่ะ

10 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #35207 โดย natta_tawee
หาซื้อมาจนได้ ปลื้มมากๆ เหมือนมีอาวุธต่อกร เจ้าหนี้เพิ่มขึ้น อ่านแล้วมีกำลงใจมากขึ้นครบ

10 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #35849 โดย natoya
วันนี้ไปสั่งจองไว้ที่ร้านซีเอ็ดบุ๊คแล้วคับ พรุ่งนี้น่าจะได้...จะตั้งใจอ่านให้ขึ้นใจไว้ต่อสู้กับปัญหาชีวิต สู้ๆ

10 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #36086 โดย Eagle
ได้รู้จักเว็บชมรมหนี้ฯก็เพราะเข้าไปทำบุญสร้างสมเด็จองค์พระปฐมในเว็บสำนักพิมพ์ธ.ธรรมรักษ์ ของคุณธีร์นี่แหละค่ะ. ได้รับผลบุญทันตาเลยค่ะ สั่งซื้อออนไลน์มาอ่านแล้วค่ะ. ^^ :love:

10 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #37229 โดย dadajung
น้องชายส่งมาให้อ่าน อ่านแล้วได้ประโยชน์มากๆ ทำให้รู้วิธีที่จะปลดหนี้ที่มีอยู่และรู้สึกอบอุ่น ไม่เดียวดายอีกต่อไป เพราะมีคนอื่นที่มีหนี้มากกว่าเรา ก็ยังสามารถปลดหนี้จนหมดได้
ขอบคุณหนังสือเล่มนี้ที่ชี้ทางสว่าง

10 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #37857 โดย meena1955
สั่งซื้อผ่านชมรมได้มั๊ยคะ

10 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #38307 โดย cheangchun
ได้ยินว่ามีหนังสือของชมรมด้วย แต่ไม่รู้ว่าชื่ออะไร แต่ก็ค้นมาเจอจนได้ เดี๊ยวจะไปหาซื้อซะหน่อย :ลั่ลล้า:

10 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #38346 โดย m_sriboon
สั่งซื้อแล้วครับ รอรับหนังสืออยู่

10 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #39156 โดย cheangchun
ไปถามซีเอ็ดเดอะมอลล์งามฯ เขาบอกว่าหนังสือโดนเรียกกลับคืน

ไม่รู้เพื่อปรับปรุง พิมพ์ใหม่ หรือว่าอะไร

หาซื้อ สั่งจองที่ไหนกันได้อ่ะครับตอนนี้

10 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #39165 โดย tananchai
ขอบคุณคณะทีมงานผลจะไปหาซื้อครับ............

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.532 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena