ส่วนลด HSBC

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #13286 โดย wutand_m
ส่วนลด HSBC was created by wutand_m
เป็นหนี้บัตรเครดิต HSBC ยอด 50500 อยากปิดบัญชีเเต่ขอส่วนลดได้ 34000 หรือประมาณ 33 % ควรปิดดีหรือเปล่าครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #13299 โดย Ly89

wutand_m เขียน: เป็นหนี้บัตรเครดิต HSBC ยอด 50500 อยากปิดบัญชีเเต่ขอส่วนลดได้ 34000 หรือประมาณ 33 % ควรปิดดีหรือเปล่าครับ

แล้วมีเงินพร้อมหรือเปล่าล่ะครับ...

อยู่ที่ความพอใจของคุณครับ...ส่วนลด มาก น้อย เป็นผลพลอยได้...จะให้เหมือนกันหมดคงไม่ได้

แต่สำคัญคือ หมดหนี้ครับ....
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: ntps

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #13302 โดย jackhunter
Replied by jackhunter on topic ตอบกลับ: ส่วนลด HSBC

wutand_m เขียน: เป็นหนี้บัตรเครดิต HSBC ยอด 50500 อยากปิดบัญชีเเต่ขอส่วนลดได้ 34000 หรือประมาณ 33 % ควรปิดดีหรือเปล่าครับ

ผมก็มีหนี้กับ HSBC เหมือนกันครับ อยากทราบว่าคุณ wutand_m หยุดจ่ายมานานยังครับถึงได้ข้อเสนอส่วนลดตรับ

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #13306 โดย wutand_m
Replied by wutand_m on topic ตอบกลับ: ส่วนลด HSBC

jackhunter เขียน:

ผมก็มีหนี้กับ HSBC เหมือนกันครับ อยากทราบว่าคุณ wutand_m หยุดจ่ายมานานยังครับถึงได้ข้อเสนอส่วนลดตรับ

หยุดจ่ายมาประมาณ 1 ปีครับ

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #13333 โดย papa
เราก็มีบัตรเครดิต hsbc เหมือนกัน ยอด 4 x,xxx สำนักงานกฎหมายลดให้แค่ 28,000 งวดเดียว ซึ่ง เราก็บอกว่า ปิดบัตรของ
กรุงศรีมา 3 ใบแล้วได้ลด 50%. แถมผ่อนได้ด้วย ทำยังไง เค้าก็ไม่ลด และ ไม่ให้ผ่อนด้วย เราก็เลยบอกว่าอย่างนั้นก็รอก่อน เพราะตอนนี้ยังไม่มีเงิน เค้าก็บอกว่าจะโทรมาใหม่

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #13351 โดย meawpung
Replied by meawpung on topic ตอบกลับ: ส่วนลด HSBC
ทั้งนี้ทั้งนั้น มันขึ้นอยู่กับหลายๆอย่างครับ ไม่มีกฏเกณฑ์ตายตัวว่าต้องกี่เปอร์เซนต์

จุดหมายปลายทางคือการหมดหนี้

นโยบายเขาเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา ฟ้องเร็วฟ้องช้าก็แล้วแต่

เราก็ปรับให้เขากับสถานะของเรา

บางคนไม่รีบจ่าย เพราะ ไม่ได้จะ ซื้อบ้าน หรือ จะกู้เงินทำอะไรอีก

บางคนก็ขี้เกียจเป็นหนี้แล้ว ลดพอรับได้ ก็จ่ายไป จะได้จบกันเสียที ไปตั้งต้นชีวิตใหม่

ไม่หนี ไม่มี จ่ายเมื่อพร้อมครับ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: jackhunter

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.361 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena