ค้างชำระหนี้พรอมมิสไม่สามารถหามาจ่ายได้

4 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #111104 โดย moniczxa
เครียดมากค่ะ
รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ ค้างจ่ายค่างวดพรอมมิสมา 2 งวดจะเข้างวดที่ 3 แต่เราไม่มีเงินไปจ่าย มีเจ้าหน้าที่โทรมาว่าจะให้เจ้าหน้าที่เข้ามาเก็บเงินถึงที่ทำงาน เราต้องทำยังไงต่อไปค่ะ เคยค้างชำระแล้วมีเจ้าหน้าที่มาเก็บถึงที่ทำงานแล้วเราหามาจ่ายให้มัน แต่ครั้งนี้ไม่ไหวแล้วค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #111115 โดย jackTs

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #111123 โดย Kanitha1982
ค้างเท่าไหร่คะถึงมาเก็บที่ทำงานทำงานแถวไหนคะพอดีหยุดเจ้านี้เหมือนกันจะได้ตั้งรับถูก

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.325 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena