ประนอมหนี้ First Choice

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111081 โดย patipat_b
เมื่อวันก่อนมีเจ้าหน้าที่โทรมาเจรจาประนอมหนี้ ให้ข้อเสนอว่าให้จ่าย 60,000 เพื่อปิดยอด จากหนี้ 100,000 ผมอยากถามว่าประมาณนี้โอเคไหมครับ พอดีว่ากำลังจะหาเงินมาปิด แต่ถ้าปรับโครงสร้างหนี้ก็ 2500 ต่อเดือน 60 งวด รวม ๆ แล้วก็ 150000 บาท

ขอสอบถามท่านผู้รู้หน่อยครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111085 โดย jackTs
Replied by jackTs on topic ประนอมหนี้ First Choice
.
รบกวนช่วยไปโพสต์ต่อจากในกระทู้เดิมของตัวเองด้วยครับ

กระทู้เดิมของคุณที่เคยตั้งเอาไว้ในครั้งก่อน อยู่ในนี้ครับ

กำลังเข้าสู่ช่วงแรกของการผิดชำระ เครียดและระแวงมากครับ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46821&Itemid=64#109996

1คน ต่อ 1กระทู้ เท่านั้น ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64#12130

วิธีค้นหากระทู้ของตัวเอง

ปล.ที่นี่ไม่ได้ห้ามถามนะครับ

แต่ขอความกรุณาให้ไปถามต่อจากในกระทู้เดิมของตัวคุณเอง

ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

.

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.341 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena