ไม่สามารถใช้หนี้บัตรเครดิตได้

5 ปี 1 วัน ที่ผ่านมา #110316 โดย aniniii18
ตอนนี้เครียดมาก มีหนี้กู้ธนาคารออมสินมา และเป็นหนี้บัตรเครดิต อิออน 30,000 กว่า
บัตรเฟริ์สช้อย 84,000 บาท
บัตรเทสโก้ 23,000และ15,000บาท
ตอนนี้ เงินเดือนไม่พอจ่าย คิดหนัก เครียดมากค่ะ ถ้าไม่จ่ายหนี้บัตรเครดิต เลย จะ เป็นไรไหม เพราะตอนนี้ จ่ายไม่ไหว มันเกินเงินเดือน แล้วที่เขาบอก hair cut คืออะไร รบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 1 วัน ที่ผ่านมา #110317 โดย ReFreshZzz
.

ช่วยไปถามต่อจากกระทู้ของตัวเองด้วยนะครับ 1 คน ต่อ 1 กระทู้ครับ

มารยาทในการตั้งกระทู้ <<< ช่วยเข้าไปอ่านให้ละเอีดยครับ

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64

กระทู้ของคุณอยู่นี่

ไม่สามารถใช้หนี้บัตรเครดิตได้ 2 ชั่วโมง 45 นาที ที่ผ่านมา
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46859&Itemid=64

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.280 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena