เป็นหนี้เกือบ 6 ล้าน จ่ายไม่ไหวแล้ว จะหยุดจ่ายบางตัวค่ะ รบกวนขอกำลังใจและคำแนะนำ

4 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #110476 โดย DaddyP65
Citi Advance ได้ส่วนลด 30%โดยประมาณครับแบ่งจ่าย2งวด เหลืออีกงวดเดือนหน้าก็จบไปหนึ่งครับ

Citi Ready เสนอส่วนลด HC 37% แต่รอเก็บเงินปิดก่อนครับ

Timmie เขียน: Citi ของ DaddyP65 ผลเป็นยังไงบ้างคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #110503 โดย Timmie

DaddyP65 เขียน: Citi Advance ได้ส่วนลด 30%โดยประมาณครับแบ่งจ่าย2งวด เหลืออีกงวดเดือนหน้าก็จบไปหนึ่งครับ

Citi Ready เสนอส่วนลด HC 37% แต่รอเก็บเงินปิดก่อนครับ

Timmie เขียน: Citi ของ DaddyP65 ผลเป็นยังไงบ้างคะ

สู้ๆไปด้วยกันค่ะ เป็นกำลังใจให้คุณ DaddyP65 และทุกๆคนค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.319 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena